เมื่อวันที่ 13-14 มกราคม 2566 บริษัท เอจีซี วีนิไทย จำกัด (มหาชน) โดยผู้แทนบริษัทฯ จากฝ่ายสื่อสารองค์กร ได้ส่งมอบของขวัญและของรางวัล เพื่อสนับสนุนกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566 ให้แก่ชุมชน สถานศึกษา หน่วยงานราชการและสื่อมวลชน จำนวน 91 แห่ง ในพื้นที่เทศบาลเมืองมาบตาพุด, เทศบาลตำบลบ้านฉาง, เทศบาลเมืองบ้านฉาง จังหวัดระยอง และอีก 15 แห่ง ในเขตพื้นที่อำเภอพระสมุทรเจดีย์ จังหวัดสมุทรปราการ โดยประธานชุมชนหรือผู้แทนจากหน่วยงานต่างๆ ได้นำไปมอบต่อให้กับเด็กและเยาวชนที่เข้าร่วมกิจกรรมวันเด็ก และยังเป็นการสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างบริษัทกับชุมชนและหน่วยงานในท้องถิ่น ซึ่งกิจกรรมดังกล่าวเป็นหนึ่งในกิจกรรมเพื่อสังคมที่ทางบริษัทได้สนับสนุนต่อเนื่องเป็นประจำทุกปี ด้วยตระหนักถึงความสำคัญของเด็กและเยาวชนเป็นอนาคตสำคัญของชาติ
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/01/picmtp.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/01/2-2.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/01/3-2.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/01/4-1.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/01/5-1.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/01/6-1.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/01/1-1.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/01/pic-2-2.jpg)