บริษัท เอจีซี วีนิไทย จำกัด (มหาชน) ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการสนับสนุนกิจกรรมพัฒนาชุมชน จัดโดยชุมชนในพื้นที่เขตมาบตาพุดจำนวนทั้งสิ้น 24 ชุมชน เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว วันที่ 28 กรกฎาคม พ.ศ.2566 โดยกิจกรรมจะประกอบไปด้วยการปรับภูมิทัศน์บริเวณพื้นที่ภายในชุมชน โรงเรียน ศาสนสถาน เพื่อทำนุบำรุงพื้นที่สาธารณประโยชน์ให้สะอาด ตลอดจนยังเป็นการแสดงถึงความสามัคคี ความร่วมมือร่วมใจ ในการพัฒนาสภาพแวดล้อมและความเป็นอยู่ของชุมชน อันจะนำไปสู่การพัฒนาที่ยั่งยืนสืบไป
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/08/37363-3.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/08/49107-3.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/08/42453-2.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/08/56938-3.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/08/8933-1.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2023/08/Picture2-1.jpg)