บริษัท เอจีซี วีนิไทย จำกัด (มหาชน) ร่วมกิจกรรมและสนับสนุนการจัดงานรดน้ำดำหัวผู้สุงอายุเนื่องในโอกาสประเพณีวันสงกรานต์ประจำปี 2567 ร่วมกับหน่วยงานราชการท้องถิ่น ชุมชนในพื้นที่ตำบลมาบตาพุด, ตำบลบ้านฉาง จังหวัดระยอง (60 แห่ง) และ ชุมชนในตำบลพระสมุทรเจดีย์ จังหวัดสมุทรปราการ (5 แห่ง) รวมทั้งสิ้น 65 แห่ง
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2024/06/Pic2-5-scaled.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2024/06/Pic3-6.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2024/06/Pic6.1-1.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2024/06/Pic7.1-2.jpg)
เพื่อเป็นการแสดงออกถึงการเคารพนับถือ ความกตัญญู และตอกย้ำว่า บริษัท เอจีซี วีนิไทย นั้นเป็นส่วนหนึ่งในการสืบสานวัฒนธรรมไทย ดำรงไว้ซึ่งประเพณีอันดีงาม เคียงคู่สังคมไทยอย่างยั่งยืน
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2024/06/Pic10-2-1024x1024.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2024/06/Pic13-2-1024x1024.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2024/06/Pic9-2-1024x1024.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2024/06/Pic12-1-1024x1024.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2024/06/Pic8-1-1024x1024.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2024/06/Pic16-2-960x1024.jpg)
![](https://agcvinythai.com/wp-content/uploads/2024/06/18-1.jpg)